Jakar wayar fata ta gaskiya jakar kugu mai aiki da yawa na wayoyi mahaukacin doki fata bel jakar kugu

Takaitaccen Bayani:

Gabatar da sabuwar jakar wayar fata ta maza ta gaske, kayan haɗi mai salo da dacewa wanda ya haɗu da fara'a na yau da kullun tare da dacewa na zamani. An ƙera shi daga fata na Crazy Horse mai ƙima, wannan jakar bel ɗin an ƙera shi ne don biyan bukatun mutumin zamani a kan tafiya.

 

Akwai a cikin launuka iri-iri ciki har da launin ruwan kasa, baki, kofi da rawaya-launin ruwan kasa, wannan fakitin fanny ba kawai mai amfani ba ne amma yana ƙara taɓa launi da kyau ga yanayin yau da kullun. Zane mai sauƙi ya sa ya zama cikakke don tafiya, yana ba ku damar kiyaye abubuwan da kuke buƙata cikin sauƙi ba tare da yin nauyi ba.


Salon Samfuri:

  • Mahaukaciyar Dokin Fata Ta Wayar Wayar Jakar kugu (42)
  • Mahaukaciyar Doki Fata Ta Wayar Jakar kugu (32)
  • Mahaukaciyar Doki Fata Ta Wayar Jakar kugu (21)
  • Mahaukaciyar Dokin Fata Ta Wayar Wayar Jakar kugu (5)

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwa

Gina farin saniya na saman hatsi yana tabbatar da dorewa da dawwama, yayin da jakar wayar tana ba da tsayayyen hanya mai aminci don ɗaukar wayarka. Rufe maɓalli, ƙwanƙolin ƙarfe masu inganci, da madaurin fata suna haɗa salo da aiki don kiyaye kayanka lafiya da aminci.

 

Zaren dinki mai laushi da tsayayye yana tabbatar da jakar tana da ɗorewa kuma babu buƙatar damuwa game da ɗinkin yana fitowa sako-sako. Matsayin bel yana ba da damar sauƙi mai sauƙi, yayin da matsayi na ɓoye ya ba da damar jakar ta wuce ta hanyar bel ɗin bel don rashin daidaituwa, mai dacewa.

Mahaukaciyar Doki Fata Ta Wayar Jakar kugu (18)

Baya ga adana wayar hannu, wannan jakar bel ɗin kuma tana zuwa da sarƙar maɓalli, wanda ke ƙara ƙarin dacewa ga rayuwar yau da kullun. Ko kuna gudanar da al'amuran ku, tafiya ko kuna ciyar da rana kawai, wannan jakar wayar fata ta gaske ita ce cikakkiyar kayan haɗi don kiyaye abubuwan da kuke buƙata da sauƙin shiga.

Haɓaka salon ku kuma sauƙaƙa rayuwar ku tare da wannan fakitin sha'awa na kayan marmari, wanda aka ƙera don biyan buƙatun salon maras lokaci na mutumin zamani.

Siga

Mahaukaciyar Dokin Fata Ta Wayar Jakar kugu (15)

Sunan samfur

Hankalin Doki Fata Ta Hannun Jakar kugu

Babban abu

Head Layer saniya

Rufin ciki

Babu rufin ciki

Lambar samfurin

6543

Launi

Yellow Brown, Kofi, Black, Blue

Salo

Turawa fashion

Yanayin aikace-aikace

Haɗin kai na yau da kullun

Nauyi

0.1KG

Girman (CM)

17.5*10*3

Iyawa

Wayar hannu, Sigari

Hanyar shiryawa

Jakar OPP mai haske + jakar da ba a saka ba (ko na musamman akan buƙata) + adadin da ya dace na padding

Mafi ƙarancin oda

100pcs

Lokacin jigilar kaya

5 ~ 30 kwanaki (dangane da adadin umarni)

Biya

TT, Paypal, Western Union, Kudi Gram, Cash

Jirgin ruwa

DHL, FedEx, UPS, TNT, Aramex, EMS, China Post, Truck+Express, Ocean+Express, Jirgin Sama, Jirgin Ruwa

Samfurin tayin

Samfuran kyauta akwai

OEM/ODM

Muna maraba da gyare-gyare ta samfuri da hoto, kuma muna tallafawa keɓancewa ta ƙara tambarin alamar ku zuwa samfuranmu.

Siffofin:

★★★Ya dace da wayoyi masu akwatin waya- amintacce adana wayar hannu akan mariƙin madaurin wayar. Ko da a cikin akwati na kariya, wayar zata iya shiga cikin jakar wayar cikin sauƙi.
★★★Iri- Kunshin doki na Crazy Doki na iya ɗaukar wayar hannu, sigari, kuma ana iya amfani da shi azaman sarƙar maɓalli akan kullin.
★★★Kariya biyu- Zane-zane na iya hana wayar daga zamewa da gangan, bada izinin yin amfani da ayyukan waya cikin sauri. Ana iya buɗe ta cikin sauƙi da yatsu, amma tana iya riƙe wayar a wurin.
★★★Tsarin da aka riga aka kafa- Tsarin buɗewa da aka riga aka kafa yana sa aljihun jakar bel ɗin ya zama mai faɗi sosai don sakawa da cire wayarka cikin sauƙi. Girman wannan jakar kugu na wayar shine H17.5cm * L10cm * T3cm, kuma wannan akwati na wayar fata ya dace da yawancin wayoyin hannu masu kariya.
★★★Sauƙin ɗauka- lokacin da aka sawa a kan bel, zai iya samun cikakkiyar dacewa kuma ya zama wani ɓangare na jiki. Belin gudu wanda ya dace da gudu, tafiya, wayar hannu, tafiya, ayyukan waje, ko motsa jiki.
★★★ Fata mai inganci- Wannan akwati na wayar an yi shi da fata Crazy Horse mai inganci, mai sauƙin tsaftacewa kuma cikakke don amfanin yau da kullun. Tare da amfani, takamaiman nau'ikan rubutu za su bayyana akan lokaci, suna ba wa jakar wayar wani yanayi na musamman.

Mahaukaciyar Doki Fata Ta Wayar Jakar kugu (16)
Mahaukaciyar Doki Fata Ta Wayar Jakar kugu (17)

Game da mu

Guangzhou Dujiang Fata Kaya Co; Ltd babbar masana'anta ce ta ƙware a cikin samarwa da ƙirar jakunkunan fata, tare da ƙwarewar ƙwararru sama da shekaru 17.

A matsayin kamfani mai suna mai ƙarfi a cikin masana'antar, Kayan Fata na Dujiang na iya ba ku sabis na OEM da ODM, yana sauƙaƙa muku ƙirƙirar jakunkunan fata na kanku. Ko kuna da takamaiman samfura da zane ko kuna son ƙara tambarin ku zuwa samfurin ku, zamu iya biyan bukatunku.

FAQs

Q1: Menene hanyar tattara kayanku?

A: Gabaɗaya, samfuranmu suna amfani da fakitin tsaka tsaki. Wannan ya haɗa da jakunkuna masu tsabta tare da yadudduka marasa saƙa da kwali mai launin ruwan kasa. Koyaya, idan kuna da haƙƙin mallaka na doka, za mu iya tattara kayan a cikin kwalayenku masu alama bayan samun wasiƙun izininku.

Q2: Wadanne hanyoyin biyan kuɗi kuke karɓa?

A: Muna karɓar biyan kuɗi ta kan layi, gami da katin kiredit, e-checking da T/T (canja wurin banki).

Q3: Menene sharuɗɗan bayarwa?

A: Sharuɗɗan isar da mu sun haɗa da EXW (Ex Works), FOB (Free akan Board), CFR (Cost and Freight), CIF (Cost, Insurance and Freight), DDP (Bayan Biyan Kuɗi) da DDU (Kayan Biyan Kuɗi)). Zaɓi zaɓin da ya fi dacewa da bukatun ku.

Q4: Yaya tsawon lokacin bayarwa?

A: Gabaɗaya, zai ɗauki kwanaki 2-5 don bayarwa bayan mun karɓi kuɗin ku. Takamaiman lokacin isarwa ya dogara da samfura da adadin da kuka yi oda.

Q5: Za ku iya samar da samfurori bisa ga samfurori ko zane-zane na fasaha?

A: Ee, za mu iya samar da samfurori bisa ga samfurori ko zane-zane na fasaha. Kawai samar mana da mahimman bayanai kuma ƙungiyarmu za ta tabbatar da ingantaccen samarwa.

Q6: Menene samfurin manufofin ku?

A: Idan kuna buƙatar samfurori, dole ne ku biya kuɗin samfurin daidai da kuɗin jigilar kaya a gaba. Da zarar an tabbatar da babban odar, za mu mayar da kuɗin samfurin ku.

Q7: Kuna duba duk kaya kafin bayarwa?

A: Ee, muna da ingantaccen tsarin sarrafa inganci. Muna duba duk kaya kafin isarwa don tabbatar da sun cika ka'idodin mu masu inganci da gamsuwar abokin ciniki.

Q8: Ta yaya kuke kafa dogon lokaci da kyakkyawar alaƙar haɗin gwiwa tare da mu?

A: Mun yi imani cewa kiyaye inganci mai kyau da farashin gasa zai iya tabbatar da amfanin abokan ciniki. Har ila yau, muna girmama kowane abokin ciniki kuma muna ɗaukar su a matsayin abokinmu ko da daga ina suka fito. Muna ƙoƙari mu yi kasuwanci tare da su da gaske, yin abokai, da kulla kyakkyawar alaƙar haɗin gwiwa ta dogon lokaci.







  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka